Yadudduka masu ɗorewa sun haɗa da auduga na halitta da lilin, da kuma polyester da za a sake yin amfani da su, mai hana ruwa da fiber mai numfashi.Mafi shahararren lilin shine tufafin bazara, wanda aka saka da auduga da kayan marijuana.Leebol sun yi amfani da 100% auduga, Organic auduga, 80% auduga 20% polyester, 100% polyester a cikin waƙa ...
Menene Faransanci Terry da Terry Cloth?Menene banbancin su?Terry na Faransa ya bambanta da rigar terry wanda kuka gane daga tawul ɗinku da riguna.Terry na Faransa yana da santsi, masana'anta mai laushi, ko da yake duka terry na Faransa da zanen terry suna da irin wannan tari mai laushi.Terry tufafi ne ...
Kasuwancin kaka da hunturu suna zuwa, yawancin mu za su zabi hoodies ko sweatshirts, Don haka ka san irin kayan da aka yi da su?A yau zan raba tare da ku biyu mafi yawan kayan aiki - Faransa Terry da Fleece |Menene terry na Faransa?Terry na Faransa wani masana'anta ne da aka saƙa tare da ...
Stylists Sun riga sun tsinkaya Manyan Abubuwan Juya Hali don bazara 2023 Ga abin da masu haɓaka uku ke tsammanin gani a kan titin jirgin sama a Makon Kaya na New York.Wasan kwaikwayo - A kowane Ma'anar Kalmar "Siket ɗin za su kasance gajarta kuma wando za su yi tsayi da jakunkuna." Predicted By: Express Celebrity Sty...
Ƙarɓar buƙatun ƙasashen Nordic don ƙirƙira samfur, ƙaƙƙarfan buƙatun sinadarai, ƙara damuwa ga inganci da tsawon rai, da kuma hana kona kayan da ba a sayar da su ba wani ɓangare ne na sabbin abubuwan da ake buƙata na eco-label na Nordic don masaku.Tufafi da yadi...
Menene masana'anta auduga da aka sake yin fa'ida?Ana iya bayyana auduga da aka sake fa'ida azaman masana'anta na auduga da aka canza zuwa fiber auduga wanda za'a iya sake amfani dashi a cikin kayan masaku.Ana iya sake yin amfani da auduga daga sharar auduga da aka riga aka yi amfani da shi da kuma bayan an gama amfani da shi da kuma tattara ragowar.Shin audugar da aka sake fa'ida tana da inganci?Auduga da aka sake fa'ida shine...
Mafi kyawun kayan T-shirt, Kamar amsar mafi yawan tambayoyi a cikin kasuwancin tufafi na al'ada, ya dogara.A wannan yanayin, amsar ta dogara da wannan haɗuwa na musamman bukatunku: Halayen da kuke nema: laushi, numfashi, tsari, danshi-wicking, da dai sauransu Hanyar bugawa ...
80 Cotton 20 Polyester Hoodie ya shahara sosai kwanan nan, Hoodie kamar yadda ake yin sutura don yanayin sanyi gabaɗaya.Hoodie ya kamata ya zama dumi.100% auduga ba zai sa ku dumi ba saboda tsarin rigar riga da auduga azaman abu.Kuna da gaskiya, 50/50 shine kawai mafi arha abin da zaku iya samu, h...
Hoodie bugu na allo shine hanyar tafi-zuwa don yawancin bugu na hoodie.Wannan hanya ta gargajiya tana da ƙarfi, ɗorewa, kuma kyakkyawa da yawa da kowa ya fi so.Wani abu mai kyau shine zaku iya bugawa akan yadudduka masu duhu ba matsala.Kuma kusan kowane irin f...
Hoodie yana da wurare iri-iri na yuwuwar bugawa kuma yana iya ɗaukar hanyoyin bugawa iri-iri, amma ya zo tare da wasu hani da matsaloli masu yuwuwa.Kamar sauran abubuwa da yawa, ka'idar babban yatsa shine kiyaye shi mai sauƙi.Mafi kyau har yanzu, kiyaye shi mai salo.Da farko bari mu kalli wuraren da ake bugawa, sannan mu shiga...
Ɗaya daga cikin manyan yanke shawara da za a yi lokacin sayayya da yawa shine ko siyan duk unisex ko don yin oda na maza da mata.Domin ba duk kayan hoodie ne ke zuwa na maza da na mata ba.Idan ba su yi ba, ana kiran shi unisex.Unisex da gaske abu ɗaya ne da na maza.Wato sun yi...
Gabaɗaya magana, girman hoodie zai dace da abin da za ku saba sawa a cikin girman T-shirt.Amma kamar yadda aka saba, akwai keɓancewa;yawanci ya shafi wasu nau'o'i, salo, dacewa, da bambance-bambance tsakanin yanke maza da mata.Sannan kuna son yin la'akari da ko salon sirri zai shigo cikin wasa.Za e...